Bàn Gỗ Me Tây, Bàn Gỗ Nguyên Tấm Nguyên Khối

Bàn Gỗ Me Tây, Bàn Gỗ Nguyên Tấm Nguyên Khối
  • Bàn Ăn
    • Bàn Ăn 4 Ghế
    • Bàn Ăn 6 Ghế
    • Bàn Ăn 8 Ghế
    • Bàn Ăn 10 Ghế
    • Bàn Ăn 12 Ghế
    • Bàn Ăn 14 Ghế
    • Bàn Ăn 16 Ghế
    • Bộ Bàn Ăn Tròn
  • Bàn Gỗ Nguyên Tấm Me Tây (Saman)
  • Bàn Console Trang Trí
  • Bàn Gỗ Nguyên Tấm Lim Vàng (OKan)
  • Tủ Bếp Gỗ Tự Nhiên
  • Tủ Gỗ Tự Nhiên
    • Tủ Quần Áo
    • Tủ Giày
    • Tủ Gỗ Nhiều Ngăn
    • Tủ Kệ Tivi
    • Tủ Đựng Hồ Sơ
    • Tủ Đựng Rượu
    • Tủ Thờ
  • Giường Gỗ Tự Nhiên
  • Kệ Treo Tường – Kệ Lavabo
    • Kệ Lavabo Gỗ Tự Nhiên Nguyên Tấm
    • Kệ Treo Tường Gỗ Tự Nhiên
  • Đôn Gỗ
  • Sofa Phòng Khách
  • Bàn Làm Việc – Bàn Họp
    • Bàn Làm Việc
    • Bàn Họp
  • Bộ Bàn Nhà Hàng Cafe
  • Bàn Tròn Nguyên Tấm
  • Ghế
    • Ghế Đẩu
    • Ghế Gỗ Mặt Gỗ
    • Ghế Gỗ Mặt Nệm
    • Ghế Thư Giãn
  • Bộ K3 Nguyên Khối
  • Bậc Cầu Thang Gỗ
  • Chân Bàn
    • Chân bàn gỗ
    • Chân bàn sắt
  • Các Dự Án Đã Thực Hiện
    • Các Dự Án – Công Trình
  • Tin Tức
  • Liên Hệ
Wishlist
Cart 0
  • No products in the cart.

Search

Find your product with fast search. Enter some keyword such as dress, shirts, shoes etc. Or can search by product sku.

Gỗ Me Tây

HomeGỗ Me TâyTrang 4
There are 626 products
Default sorting
  • Sắp xếp theo mức độ phổ biến
  • Sắp xếp theo mới nhất
  • Sắp xếp theo giá: thấp đến cao
  • Sắp xếp theo giá: cao đến thấp
36
  • 36
  • 72
  • 108
  • Kệ Tivi Gỗ Me Tây Tự Nhiên Bo Cong Hiện Đại 1m2 – Saman Wood
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Kệ Tivi Gỗ Me Tây Tự Nhiên Bo Cong Hiện Đại 1m2

    8.800.000₫
    0 reviews
  • Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Gỗ T) + Ghế Me Tây Tựa Xéo
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Gỗ T) + Ghế Me Tây Tựa Xéo

    8.800.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Tấm Gỗ Me Tây Kiểu Tự Nhiên 2m8

    9.700.000₫ Giá gốc là: 9.700.000₫.8.700.000₫Giá hiện tại là: 8.700.000₫.
    0 reviews
  • Bàn Ăn Gỗ Me Tây Nguyên Tấm 1m2x60 4 Ghế Neva Chân Sắt 2X
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt 2X) + Ghế Neva

    8.600.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Bộ bàn ghế ăn gỗ me tây hiện đại
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mẫu bàn ghế gỗ hiện đại 1m4x70 (2 Ghế Katakana + 1 Băng)

    9.100.000₫ Giá gốc là: 9.100.000₫.8.600.000₫Giá hiện tại là: 8.600.000₫.
    0 reviews
  • Bàn Làm Việc Gỗ Me Tây Nguyên Tấm Có Ngăn Kéo 1400x700mm
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Làm Việc Gỗ Me Tây Nguyên Tấm Có Ngăn Kéo 1400x700mm

    8.500.000₫
    0 reviews
  • Bàn Gỗ Me Tây Bo 2 Cạnh Chân Chữ A 1800x800mm
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Me Tây Bo 2 Cạnh Chân Chữ A 1800x800mm

    8.500.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Me Tây Nguyên Khối 2m93

    9.500.000₫ Giá gốc là: 9.500.000₫.8.500.000₫Giá hiện tại là: 8.500.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bộ Bàn Ăn Dài 1m4x70 Đẹp Hiện Đại

    8.800.000₫ Giá gốc là: 8.800.000₫.8.400.000₫Giá hiện tại là: 8.400.000₫.
    0 reviews
  • Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt U) + Ghế Me Tây 7 Nan
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt U) + Ghế Me Tây 7 Nan

    8.300.000₫
    0 reviews
  • Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt U) + Ghế Benla Lưng Gỗ Mặt Gỗ
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt U) + Ghế Benla Lưng Gỗ Mặt Gỗ

    8.300.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m4 Rộng 85cm Dày 5cm

    9.300.000₫ Giá gốc là: 9.300.000₫.8.300.000₫Giá hiện tại là: 8.300.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Bộ bàn ăn hiện đại 2022
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bộ Bàn Ăn Dài 1m4 Cho Gia Đình Giá Rẻ 1m4x70

    8.660.000₫ Giá gốc là: 8.660.000₫.8.260.000₫Giá hiện tại là: 8.260.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m4 Rộng 84cm Dày 5cm

    9.200.000₫ Giá gốc là: 9.200.000₫.8.200.000₫Giá hiện tại là: 8.200.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Tấm Gỗ Me Tây Kiểu Tự Nhiên 3m02

    9.200.000₫ Giá gốc là: 9.200.000₫.8.200.000₫Giá hiện tại là: 8.200.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Tấm Gỗ Me Tây Kiểu Tự Nhiên 3m

    9.200.000₫ Giá gốc là: 9.200.000₫.8.200.000₫Giá hiện tại là: 8.200.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Tấm Gỗ Me Tây Kiểu Tự Nhiên 2m74

    9.100.000₫ Giá gốc là: 9.100.000₫.8.100.000₫Giá hiện tại là: 8.100.000₫.
    0 reviews
  • Tủ Gỗ Tự Nhiên Me Tây Sideboard 5 Ngăn Kéo – Dài 700mm, Cao 1200mm, Sâu 400mm
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Tủ Gỗ Tự Nhiên Me Tây SideBoard 5 Ngăn Kéo Dài 700mm x Cao 1200mm x Sâu 400mm

    8.000.000₫
    0 reviews
  • Bàn Sofa Gỗ Me Tây Phong Cách Hiện Đại
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Sofa Phòng Khách Gỗ Tự Nhiên Me Tây Hiện Đại (Mã SF1)

    8.000.000₫
    0 reviews
  • Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Kệ Lavabo Gỗ Tự Nhiên Me Tây Nguyên Khối 2800mmx500-600mm (2m8x50-60cm)

    8.000.000₫
    0 reviews
  • Bàn ăn gỗ tự nhiên khoét lỗ làm lò nướng cho nhà hàng, quán ăn
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn ăn gỗ tự nhiên khoét lỗ làm lò nướng cho nhà hàng, quán ăn

    8.000.000₫
    0 reviews
  • MẶT BÀN ME TÂY NGUYÊN TẤM 2000x800mm
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    MẶT BÀN ME TÂY NGUYÊN TẤM 2000x800mm

    8.000.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Ghế Băng Dài Có Tựa Lưng và Tay Vịn
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Ghế Băng Dài Có Tựa Lưng và Tay Vịn

    8.500.000₫ Giá gốc là: 8.500.000₫.8.000.000₫Giá hiện tại là: 8.000.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Bộ bàn ghế ăn gỗ me tây dài 1m4 kềm 4 ghế
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bộ Bàn Ăn Dài 1m4x70cm Kèm 4 Ghế KaTaKaNa Đẹp

    8.400.000₫ Giá gốc là: 8.400.000₫.8.000.000₫Giá hiện tại là: 8.000.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m4 Rộng 82cm Dày 5cm

    9.000.000₫ Giá gốc là: 9.000.000₫.8.000.000₫Giá hiện tại là: 8.000.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Bàn Gỗ Me Tây Dài 3m
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn 3M Gỗ Me Tây Nguyên Tấm

    11.000.000₫ Giá gốc là: 11.000.000₫.8.000.000₫Giá hiện tại là: 8.000.000₫.
    2 reviews
  • Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt V) + Ghế Katakana Nệm Đen
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt V) + Ghế Katakana Nệm Đen

    7.900.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m43 Rộng 80cm Dày 5cm

    8.900.000₫ Giá gốc là: 8.900.000₫.7.900.000₫Giá hiện tại là: 7.900.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m97 Rộng 69cm Dày 5cm

    8.800.000₫ Giá gốc là: 8.800.000₫.7.800.000₫Giá hiện tại là: 7.800.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m92 Rộng 70cm Dày 5cm

    8.800.000₫ Giá gốc là: 8.800.000₫.7.800.000₫Giá hiện tại là: 7.800.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m41 Rộng 79cm Dày 5cm

    8.800.000₫ Giá gốc là: 8.800.000₫.7.800.000₫Giá hiện tại là: 7.800.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Khối Me Tây Dài 2m28 Rộng 90cm Dày 5cm

    8.500.000₫ Giá gốc là: 8.500.000₫.7.800.000₫Giá hiện tại là: 7.800.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Me Tây Nguyên Khối 2m39

    8.800.000₫ Giá gốc là: 8.800.000₫.7.800.000₫Giá hiện tại là: 7.800.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m47 Rộng 82cm Dày 5cm

    8.700.000₫ Giá gốc là: 8.700.000₫.7.700.000₫Giá hiện tại là: 7.700.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m32 Rộng 87cm Dày 5cm

    8.700.000₫ Giá gốc là: 8.700.000₫.7.700.000₫Giá hiện tại là: 7.700.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bộ Bàn 4 Ghế Ăn Đẹp Chữ Z 1m4x70cm

    8.500.000₫ Giá gốc là: 8.500.000₫.7.600.000₫Giá hiện tại là: 7.600.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m41 Rộng 82cm Dày 5cm

    8.500.000₫ Giá gốc là: 8.500.000₫.7.600.000₫Giá hiện tại là: 7.600.000₫.
    0 reviews
  • Bàn Sofa Phòng Khách Gỗ Tự Nhiên Me Tây Hiện Đại (Mã SF2)
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Sofa Phòng Khách Gỗ Tự Nhiên Me Tây Hiện Đại (Mã SF2)

    7.500.000₫
    0 reviews
  • Tủ Giày & Kệ Treo Đồ Gỗ Me Tây – Giải Pháp Tối Ưu Cho Sảnh Vào
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Tủ Để Giày Gỗ Tự Nhiên Có Móc Để Chìa Khóa, Áo Khoác

    7.500.000₫
    0 reviews
  • Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Làm Việc Văn Phòng Có Tủ Kéo 1400x700mm

    7.500.000₫
    0 reviews
  • Bàn Gỗ Me Tây Chân Sắt X
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Me Tây Chân Sắt X

    7.500.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Me Tây Nguyên Khối 2m67

    8.500.000₫ Giá gốc là: 8.500.000₫.7.500.000₫Giá hiện tại là: 7.500.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Me Tây Nguyên Tấm Kiểu Tự Nhiên 1m5

    12.500.000₫ Giá gốc là: 12.500.000₫.7.500.000₫Giá hiện tại là: 7.500.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Tự Nhiên Me Tây Vuông Vức Dài 1m76

    8.400.000₫ Giá gốc là: 8.400.000₫.7.400.000₫Giá hiện tại là: 7.400.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Tự Nhiên Me Tây Vuông Vức Dài 1m71

    8.400.000₫ Giá gốc là: 8.400.000₫.7.400.000₫Giá hiện tại là: 7.400.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Bộ bàn ghế ăn gỗ me tây dài 1m4 kèm 4 ghế rời Winsor
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bộ Bàn Ăn 4 Ghế Rời Winsor Giá Rẻ 1m4x70x5cm

    7.720.000₫ Giá gốc là: 7.720.000₫.7.320.000₫Giá hiện tại là: 7.320.000₫.
    0 reviews
  • Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt T) + Ghế Elbow Nệm Đen
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt T) + Ghế Elbow Nệm Đen

    7.300.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Tự Nhiên Me Tây Dài 2m35 Rộng 81cm Dày 5cm

    8.000.000₫ Giá gốc là: 8.000.000₫.7.300.000₫Giá hiện tại là: 7.300.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Tấm Gỗ Me Tây Kiểu Tự Nhiên 2m36

    8.300.000₫ Giá gốc là: 8.300.000₫.7.300.000₫Giá hiện tại là: 7.300.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Tấm Bàn Gỗ Me Tây 2m29 Kiểu Tự Nhiên

    8.300.000₫ Giá gốc là: 8.300.000₫.7.300.000₫Giá hiện tại là: 7.300.000₫.
    0 reviews
  • Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt 2X) + Ghế Benla Nệm Kem
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt 2X) + Ghế Benla Nệm Kem

    7.200.000₫
    0 reviews
  • Bàn Ăn Gỗ Me Tây Nguyên Tấm 1m2 x 60 Dày 5cm – Chân Sắt 2X Sơn Đen Tĩnh Điện + Ghế Benla Nệm Đen
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt 2X) + Ghế Benla Nệm Đen

    7.200.000₫
    0 reviews
  • Sale
    BÀN BO 1 ĐẦU 1 ĐẦU VUÔNG 1M8
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    BÀN BO 1 ĐẦU 1 ĐẦU VUÔNG 1M8

    10.000.000₫ Giá gốc là: 10.000.000₫.7.200.000₫Giá hiện tại là: 7.200.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    MẶT BÀN ME TÂY SIÊU ĐẸP 1800x870mm BO 2 CẠNH
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    MẶT BÀN ME TÂY SIÊU ĐẸP 1800x870mm BO 2 CẠNH

    8.500.000₫ Giá gốc là: 8.500.000₫.7.200.000₫Giá hiện tại là: 7.200.000₫.
    0 reviews
  • Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt Kim Cương) + Ghế Hiroshima Nệm Đen
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt Kim Cương) + Ghế Hiroshima Nệm Đen

    7.100.000₫
    0 reviews
  • Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt Kim Cương) + Ghế Elbow Nệm Đen
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Sắt Kim Cương) + Ghế Elbow Nệm Đen

    7.100.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Tự Nhiên Me Tây Vuông Vức Dài 1m64

    8.100.000₫ Giá gốc là: 8.100.000₫.7.100.000₫Giá hiện tại là: 7.100.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Tấm Gỗ Me Tây Kiểu Tự Nhiên 2m91

    8.000.000₫ Giá gốc là: 8.000.000₫.7.100.000₫Giá hiện tại là: 7.100.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Tấm Bàn Gỗ Me Tây Kiểu Tự Nhiên 2m

    8.000.000₫ Giá gốc là: 8.000.000₫.7.100.000₫Giá hiện tại là: 7.100.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    gỗ me tây nguyên tấm
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn, Bàn Làm Việc Gỗ Me Tây Nguyên Tấm 2m6

    8.100.000₫ Giá gốc là: 8.100.000₫.7.100.000₫Giá hiện tại là: 7.100.000₫.
    0 reviews
  • Bàn Ăn Gỗ Me Tây Nguyên Tấm 1m2 x 60 Dày 5cm – Chân Gỗ T + 4 Ghế Benla Nệm Đen
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Ăn 4 Ghế (Chân Gỗ T) + Ghế Benla Nệm Đen

    7.000.000₫
    0 reviews
  • Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Kệ Lavabo Gỗ Tự Nhiên Me Tây 2 Tầng 1400mmx550mm (1m4x55)

    7.000.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Tự Nhiên Me Tây Vuông Vức Dài 1m67

    8.000.000₫ Giá gốc là: 8.000.000₫.7.000.000₫Giá hiện tại là: 7.000.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 1m8 Rộng 97cm Dày 5cm

    7.700.000₫ Giá gốc là: 7.700.000₫.7.000.000₫Giá hiện tại là: 7.000.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Tấm Bàn Gỗ Me Tây Kiểu Tự Nhiên 2m29

    8.000.000₫ Giá gốc là: 8.000.000₫.7.000.000₫Giá hiện tại là: 7.000.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Me Tây Nguyên Khối Kiểu Tự Nhiên 1m99

    12.000.000₫ Giá gốc là: 12.000.000₫.7.000.000₫Giá hiện tại là: 7.000.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Me Tây Nguyên Khối 2m3

    7.900.000₫ Giá gốc là: 7.900.000₫.7.000.000₫Giá hiện tại là: 7.000.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Gỗ Nguyên Tấm Gỗ Me Tây 2m29 Kiểu Tự Nhiên

    7.900.000₫ Giá gốc là: 7.900.000₫.6.900.000₫Giá hiện tại là: 6.900.000₫.
    0 reviews
  • Bàn Làm Việc Phong Cách Hiện Đại 1m4x70 Nguyên Tấm Gỗ Me Tây Tự Nhiên
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Làm Việc Phong Cách Hiện Đại 1m4x70 Nguyên Tấm Gỗ Me Tây Tự Nhiên

    6.800.000₫
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m43 Rộng 72cm Dày 5cm

    7.800.000₫ Giá gốc là: 7.800.000₫.6.800.000₫Giá hiện tại là: 6.800.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Mặt Bàn Gỗ Me Tây Dài 2m4 Rộng 73cm Dày 5cm

    7.500.000₫ Giá gốc là: 7.500.000₫.6.800.000₫Giá hiện tại là: 6.800.000₫.
    0 reviews
  • Sale
    Thêm vào giỏ hàngQuick View

    Bàn Tròn Gỗ Me Tây Nguyên Khối Kiểu Tự Nhiên 102cm

    11.500.000₫ Giá gốc là: 11.500.000₫.6.800.000₫Giá hiện tại là: 6.800.000₫.
    0 reviews
  • Previous
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7
  • 8
  • 9
  • Next
Showing 217–288 of 626 item(s)

Danh Mục

  • Bậc Cầu Thang Gỗ
  • Bàn Console Trang Trí
  • Bàn Gỗ Gõ Đỏ
  • Bàn Gỗ Gõ Vàng
  • Bàn Gỗ Hương Đỏ
  • Bàn Gỗ Lim Vàng
  • Bàn Gỗ Me Tây
  • Bàn làm việc - Bàn Họp
    • Bàn Họp
    • Bàn Làm Việc
  • Bàn Nguyên Tấm Vuông Vức
  • Bàn Sofa Phòng Khách
  • Bàn Tròn Nguyên Tấm
  • Bộ Bàn Ăn Gỗ Nguyên Tấm
    • Bàn Ăn 10 Ghế
    • Bàn Ăn 12 Ghế
    • Bàn Ăn 14 Ghế
    • Bàn Ăn 16 Ghế
    • Bàn Ăn 4 Ghế
    • Bàn Ăn 6 Ghế
    • Bàn Ăn 8 Ghế
    • Bộ Bàn Ăn Tròn
  • Bộ Bàn Nhà Hàng Cafe
  • Bộ K3 Nguyên Khối
  • Các Dự Án Đã Thực Hiện
    • Các Dự Án - Công Trình
  • Chân Bàn
    • Chân bàn gỗ
    • Chân bàn sắt
  • Đôn Gỗ
  • Ghế
    • Ghế Đẩu
    • Ghế Gỗ Mặt Gỗ
    • Ghế Gỗ Mặt Nệm
    • Ghế Thư Giãn
  • Giường Gỗ Tự Nhiên
  • Kệ Treo Tường - Kệ Lavabo
    • Kệ Lavabo
    • Kệ Treo Tường
  • Sofa Phòng Khách
  • Tủ Gỗ Tự Nhiên
    • Tủ Bếp Gỗ Tự Nhiên
    • Tủ Đựng Hồ Sơ
    • Tủ Đựng Rượu
    • Tủ Giày
    • Tủ Gỗ Nhiều Ngăn
    • Tủ Kệ Tivi
    • Tủ Quần Áo
    • Tủ Thờ

Bán Chạy

Bàn Gỗ Gụ Hương Nguyên Tấm Dài 1m4

Bàn Gỗ Gụ Hương Nguyên Tấm Dài 1m4

5.00 out of 5 based on 1 customer rating

5.000.000₫ Giá gốc là: 5.000.000₫.3.900.000₫Giá hiện tại là: 3.900.000₫.

Ghế Neva dùng làm ghế cafe, ghế ăn, ghế nhà hàng

1.150.000₫

Bộ bàn ăn kèm 12 ghế gỗ me tây nguyên khối

Bộ Bàn Ăn 12 Ghế Gỗ Me Tây Sang Trọng

54.800.000₫

Ghế Elbow Dùng Làm Ghế Cafe, Ghế Ăn, Ghế Nhà Hàng

950.000₫

Bàn Gỗ Tự Nhiên Me Tây Vuông Vức Dài 1m26

4.300.000₫ Giá gốc là: 4.300.000₫.3.800.000₫Giá hiện tại là: 3.800.000₫.

Thẻ Tags

ban an ban an go me tay nguyen tam ban an go tu nhien ban ghe go ban go ban go lim ban go lim nguyen tam ban go me tay ban go me tay nguyen khoi ban go me tay nguyen tam ban go nguyen khoi ban go nguyen tam ban me tay ban sofa go me tay ban tra go me tay ban tron me tay ban ăn go lim bàn cafe bàn cafe gỗ me tây bàn cafe gỗ nguyên tấm bàn cafe gỗ tự nhiên bàn gỗ lim okan bàn gỗ me tây kiểu tự nhiên bàn gỗ nguyên tấm tròn bàn gỗ tự nhiên bàn làm việc bàn làm việc gỗ me tây bàn nguyên tấm bàn nhà hàng bàn tròn gỗ bàn tròn gỗ kiểu tự nhiên bàn tròn gỗ tự nhiên bàn ăn biệt thự bàn ăn dày 5cm bàn ăn gỗ me tây bàn ăn gỗ me tây hiện đại bàn ăn gỗ nguyên khối bàn ăn gỗ nguyên tấm bàn ăn nguyên tấm đẹp bàn ăn Saman Wood go me tay mặt bàn gỗ noi that go me tay Saman Wood xưởng bàn gỗ me tây HCM

MẠNG XÃ HỘI FACEBOOK

Xưởng bàn gỗ nguyên tấm

THỜI GIAN LÀM VIỆC

    • Thứ Hai đến Thứ Bảy: 7.30 AM - 5.30 PM
    • Chủ Nhật: Nghỉ

LIÊN HỆ

CÔNG TY TNHH SAMAN WOOD 

    • Xưởng+Showroom: 10B Đường Kinh 1, Phường Tân Tạo, Bình Tân (Xem Bản Đồ)
    • Điện Thoại: 0845.240.240
    • Email: bangometay@gmail.com

 

Liên kết tài trợ: phuộc, phuộc xe máy, bàn gỗ nguyên tấm , đèn năng lượng mặt trời, nến thơm, bàn gỗ me tây, hoa nến thơm

  • Bậc Cầu Thang Gỗ
  • Bàn Console Trang Trí
  • Bàn Gỗ Gõ Đỏ
  • Bàn Gỗ Gõ Vàng
  • Bàn Gỗ Hương Đỏ
  • Bàn Gỗ Lim Vàng
  • Bàn Gỗ Me Tây
  • Bàn làm việc - Bàn Họp
    • Bàn Họp
    • Bàn Làm Việc
  • Bàn Nguyên Tấm Vuông Vức
  • Bàn Sofa Phòng Khách
  • Bàn Tròn Nguyên Tấm
  • Bộ Bàn Ăn Gỗ Nguyên Tấm
    • Bàn Ăn 10 Ghế
    • Bàn Ăn 12 Ghế
    • Bàn Ăn 14 Ghế
    • Bàn Ăn 16 Ghế
    • Bàn Ăn 4 Ghế
    • Bàn Ăn 6 Ghế
    • Bàn Ăn 8 Ghế
    • Bộ Bàn Ăn Tròn
  • Bộ Bàn Nhà Hàng Cafe
  • Bộ K3 Nguyên Khối
  • Các Dự Án Đã Thực Hiện
    • Các Dự Án - Công Trình
  • Chân Bàn
    • Chân bàn gỗ
    • Chân bàn sắt
  • Đôn Gỗ
  • Ghế
    • Ghế Đẩu
    • Ghế Gỗ Mặt Gỗ
    • Ghế Gỗ Mặt Nệm
    • Ghế Thư Giãn
  • Giường Gỗ Tự Nhiên
  • Kệ Treo Tường - Kệ Lavabo
    • Kệ Lavabo
    • Kệ Treo Tường
  • Sofa Phòng Khách
  • Tủ Gỗ Tự Nhiên
    • Tủ Bếp Gỗ Tự Nhiên
    • Tủ Đựng Hồ Sơ
    • Tủ Đựng Rượu
    • Tủ Giày
    • Tủ Gỗ Nhiều Ngăn
    • Tủ Kệ Tivi
    • Tủ Quần Áo
    • Tủ Thờ
  • My Account
  • Checkout
  • Cart
  • Wishlist
Zalo
Bản Đồ
Gọi Điện
Chat Facebook
Fanpage
Zalo
Phone